top-skip-iconNeidio i’r cynnwys
Rydym yn defnyddio cwcis i wneud y safle hwn yn symlach. Drwy bori trwy ein tudalennau rydych yn derbyn ein defnydd o gwcis. Mae rhagor o wybodaeth ar ein tudalen preifatrwydd a chwcis.
Title

Text
cy Cartref Amserlenni Amserlen Ffitrwydd
start content

Amserlen Ffitrwydd

 

Ddim yn aelod? Ymunwch â Ffit Conwy i gael mynediad i'n dosbarthiadau a'n cyfleusterau.

 


Dydd Llun

OIDosbarthCanolfan
06:30 07:00 LesMills Grit Junction
06:30 07:15 Beicio Stiwdio Colwyn
07:15 07:45 LesMills Grit Junction
08:15 09:00 Erobeg Dwr Abergele
08:30 09:30 Pilates Junction
09:30 10:30 Cyflyru’r Corff Colwyn
11:15 12:00 Fitrwyd Zumba Colwyn
11:15 12:15 Cyflyru’r Corff (Aur) Colwyn
11:30 12:30 Pilates Junction
12:15 12:45 LesMills Grit Junction
13:15 14:00 Chairaerobics Junction
17:00 17:45 Beicio Stiwdio Abergele
17:15 18:00 Beicio Stiwdio Colwyn
17:15 17:45 Adfer Abs John Bright
17:30 18:15 Beicio Stiwdio Dyffryn
17:30 18:15 Beicio Stiwdio Junction
17:55 18:40 Cyflyru’r Corff John Bright
18:00 18:45 Ffitrwyd Zumba John Bright
18:00 19:00 Pilates Abergele
18:15 19:00 Effaith Metabolig Eirias
18:15 19:15 Cerdded Nordig  Llandudno
18:30 19:15 Cyflyru gyda Barbwysau  Dyffryn
19:00 19:45 Erobeg Dwr Abergele
19:00 20:00 Ioga Colwyn
19:15 19:45 LesMills Grit Abergele
19:30 20:30 Pilates Junction

 

Dydd Mawrth

OIDosbarthCanolfan
06:15 07:00 Beicio Stiwdio Junction
06:30 07:30 LesMills BodyPump Colwyn
06:45 07:30 LesMills BodyPump Abergele
07:15 08:00 Beicio Stiwdio Junction
08:00 08:45 Pilates Abergele
09:30 10:30 Pilates Colwyn
11:00 12:00 Cylchedau Aur Colwyn
12:30 13:15 Pilates Junction
12:45 13:30 Erobeg Dwr Llandudno
13:30 14:15 Pilates Junction
14:00 15:00 Cerdded Nordig Junction
17:00 17:45 Beicio Stiwdio Abergele
17:15 18:00 Beicio Stiwdio Junction
17:30 18:15 Beicio Stiwdio Dyffryn
17:45 18:30 Effaith Metabolig John Bright
18:00 19:00 LesMills BodyPump Colwyn
18:00 18:45 LesMills BodyPump Abergele
18:00 19:00 Ioga (Dru) John Bright
18:00 18:30 LesMills Grit Junction
18:00 18:45 Beicio Stiwdio (Y TU ALLEN) Eirias
18:15 19:15 Nofio Ffit Colwyn
18:30 19:00 Adfer Abs Dyffryn
18:35 19:05 LesMills Grit Junction
19:15 20:15 Pilates John Bright
19:15 20:15 Cryfder a Chyflyru’r Corff  Dyffryn
19:15 20:00 Cyflyru’r Corff  Abergele
20:00 21:00 Aerobeg Uchel-isel  Colwyn
20:15 21:00 Nofio Ffit  Abergele

 

Dydd Mercher

OIDosbarthCanolfan
06:15 07:00 H.I.I.T Hwb
06:30 07:15 Beicio Stiwdio Colwyn
06:30 07:15 Beicio Stiwdio Abergele
09:30 10:30 Cyflyru’r Corff  Colwyn
09:30 10:30 Pilates Colwyn
09:30 10:15 Cyflyru’r Corff (Aur)  Junction
11:15 12:15 Cyflyru’r Corff (Aur)  Colwyn
11:15 12:00 Fitrwyd Zumba  Colwyn
12:00 12:45 Erobeg Dwr  Abergele
12:15 12:45 Cyflyru gyda Phwysau Tegell Junction
13:00 13:45 Ioga (Pŵer)  Junction
14:00 14:45 Ioga (Pŵer) Junction
16:30 17:30 Ioga (Pŵer) Dyffryn
17:30 18:15 Beicio Stiwdio Abergele
17:30 18:15 Beicio Stiwdio Colwyn
18:15 19:00 LesMills BodyPump Abergele
18:00 18:45 Cam Sumba  John Bright
18:00 18:30 LesMills Grit Junction
18:00 19:00 LesMills BodyPump Colwyn
18:00 18:45 Cyflyru LBT Dyffryn
18:15 19:00 Beicio Stiwdio Junction
18:35 19:05 LesMills Grit Junction
19:00 20:00 Circuits Dyffryn
19:00 20:00 Ioga John Bright
19:15 20:00 H.I.I.T Abergele
19:30 20:30 Ioga (Pŵer) Colwyn
20:30 21:30 Nofio Ffit  Llandudno

 

Dydd Iau

OIDosbarthCanolfan
06:15 07:00 Beicio Stiwdio  Junction
06:30 07:30 LesMills BodyPump Colwyn
06:30 07:15 FFIT STEP Abergele
07:15 08:00 Beicio Stiwdio Junction
08:00 09:00 Pilates Abergele
08:15 09:00 Erobeg Dwr Abergele
10:00 11:00 Cylchedau Aur Colwyn
12:45 13:30 Pilates Junction
14:00 14:45 TMW Junction
17:30 18:00 Adfer Abs  Colwyn
17:45 18:30 Beicio Stiwdio  Dyffryn
17:45 18:30 Beicio Stiwdio Junction
17:45 18:30 Effaith Metabolig  John Bright
18:00 19:00 LesMills BodyPump Abergele
18:00 18:45 Dawns Arddull Rhydd John Bright
18:00 18:30 LesMills Grit Junction
18:00 19:00 LesMills BodyPump Colwyn
18:15 19:00 Beicio Stiwdio (Y TU ALLEN) Eirias
18:35 19:05 LesMills Grit Junction
19:00 20:00 Cyflyru’r Corff  Dyffryn
19:15 20:15 Pilates John Bright
19:30 20:30 Cylchoed  Abergele
20:00 21:00 Aerobeg Uchel-isel Colwyn

 

Dydd Gwener

OIDosbarthCanolfan
06:15 07:00 H.I.I.T Hwb
06:15 07:00 Cyflyru gyda Phwysau Tegell  Junction
06:30 07:15 Beicio Stiwdio  Abergele
07:15 08:00 Cyflyru gyda Phwysau Tegell  Junction
10:00 10:45 Ioga (Pŵer) Junction
11:00 11:45 Ioga (Pŵer) Junction
11:30 12:30 Dawns Arddull Rhydd (Aur) Colwyn
12:15 13:00 Erobeg Dwr  Colwyn
12:15 12:45 LesMills Grit Junction
13:30 14:30 Pilates Colwyn
17:30 18:15 Beicio Stiwdio Abergele
17:45 18:30 Beicio Stiwdio Colwyn
18:00 18:45 Cyflyru’r Corff  John Bright
18:00 18:45 H.I.I.T Eirias
19:00 20:00 Ioga (Pŵer)  John Bright

 

Dydd Sadwrn

OIDosbarthCanolfan
08:15 09:00 Beicio Stiwdio Junction
08:00 08:30 LesMills Grit Abergele
08:45 09:45 LesMills BodyPump Colwyn
09:00 11:00 Cerdded Nordig Llandudno
09:15 10:00 Beicio Stiwdio Junction
09:30 10:15 Beicio Stiwdio Colwyn

 

Dydd Sul

OIDosbarthCanolfan
08:15 09:00 Beicio Stiwdio Junction
09:00 10:00 LesMills BodyPump Colwyn
09:15 10:00 Beicio Stiwdio Junction
10:00 10:45 Beicio Stiwdio Abergele

 

 

 

end content